mmmh uoni haya hata kidogo! Nn maana ya ndoa? Kwann umeshindwa kumvumilia mwenzio? Na je ingekuwa ww ndo uko hivyo? Na yy angetafuta houseboy ungefurahi? Acha uroho umemfedhehesha sana mkeo kwa kutembea na housegirl! Bora ungetafuta hata kahaba k la huko nje lkn si ndani humo humo! Sasa anakwita...
moyo wangu unalia kilio cha ndani! Ninamachungu na majeraha sijui kama yatakuja kupona! Matatizo uliyoyapata yananikumbusha mbali sana! Mshukuru Mungu kwa kuwa hujaingia ktk ndoa na huyo mwanaume! ila mm mwenzio niko nayo na sijui nikuelezee vip............. Mungu atafuta machungu yako yote!
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.