Recent content by predator jk

  1. predator jk

    JamiiForums Tanzania Naomba kujuzwa kwa kupata Scholarship

    Mwenye anajua machimbo ya Scholarship anbayo moaka Sasa bado yako valid for this academic year naombeni. Natanguliza shukrani
  2. predator jk

    JamiiForums Tanzania Dondoo kuhusu ufadhili wa masomo nje ya Tanzania (Scholarship updates)

    Wadau naombeni machimbo ya scholarship natanguliza shukrani
  3. predator jk

    JamiiForums Tanzania Mwanafunzi anapaswa ku-graduate na GPA ya kiwango gani?

    Mwanafunzi anaye maliza chuo kikuu anatakiwa awe na GPA ya ania/kiwango gani na kwann na nn faida zake na hasara?
  4. predator jk

    JamiiForums Tanzania Rais Samia: Tutaanza kutoa Tsh 10,000/= kwa siku kwenye pesa za kujikimu (Boom) kwa wanachuo

    Mama anaupiga mwingi sana tutaendelea kumuunga mkono alipo mama vijana tupo
  5. predator jk

    JamiiForums Tanzania Hivi katika umri gani mwanaume anakuwa hana aibu tena?

    [emoji23][emoji23][emoji23][emoji16][emoji16][emoji16]
  6. predator jk

    JamiiForums Tanzania Hivi katika umri gani mwanaume anakuwa hana aibu tena?

    [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Back
Top Bottom