Nilikuwa najilipia ada mwenyewe na michango kidogo kwa wazazi wakiwanacho.
Baada ya hapo nkaingia mtaani kugusa mishe ndogondogo na kujikusanya tena.
Wazazi sikuwahi kuwaambia na hawajui ada nlikuwa nalipaje.
Wakuu samahanini kidogo naombeni ushauri,,, mimi mwaka huu 2026 ilikuwa nigraduate chuo ila nilipokuwa second year semester ya kwanza ada ilikata na kila option kwa uwezo wangu nkajaribu ikagoma. Lakini hayo home hawajui mpaka sasa. Wakiuliza nawaambia tuu kila kitu kipo sawa kwasababu mzee ana...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.