• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Recent content by poposindege

  1. poposindege

    Root simu ya android yoyote ukitumia magisk

    Lineage Os inakubali kwa simu yoyote? Na kucheza na Stock inakuaje? Samahani kama nimeuliza maswali ya kitoto nataka kujua mkuu
  2. poposindege

    Root simu ya android yoyote ukitumia magisk

    Mkuu Jury Kwanza asante ka kuweka somo zuri La ku root. Natumia simu ya zamani kidogo Samsung Note 3 Neo SM-750L (Korean Version). Je hii naweza kuiroot kwa njia hiyo? Niliwahi kuiroot siku za nyuma lakini nikakosa custom rom inayoendanda nayo
  3. poposindege

    Ni kweli kubadilisha Windows kunaondoa Virus?

    Ndio. Unapofanya format PC yako Inakuwa umeondoa kila kitu ikiwemo na Virus na unaweka Windows iliyokuwa mpya isiyo na Virus.
  4. poposindege

    Naomba kujua namna ya kufanya Backup kwa Unofficial WhatsApp to Official WhatsApp

    Hallow wadau wa JF Naomba msaada kwa sasa natumia Yowhatsapp nataka kurudi kwenye Official WhatsApp. Lakini nataka kufanya Backup ya meseji na picha ambazo zipo kwenye Yowhatsapp. Yaani nikiweka WhatsApp official niweze kurudisha meseji zangu zote zilizopo YoWhatsapp. Natanguliza shukrani.
  5. poposindege

    Computer 32- bit operating system na computer 64- bit operating sytem

    Je nawezaje kutambua PC yenye 32Bit au 64Bit. Na je PC 32Bit naweza kuweka OS yenye 64Bit na ikafanya kazi vizuri?
  6. poposindege

    Kwa wale wapenda mazoezi ya 'Push up' tukutane hapa!

    pole sana. Mkuu nenda Hospital inatibika hiyo kitu. Ukichelewa matibabu yake yatakuwa opresheni. Kuna dawa za Pilex tablet au pilex cream husaidia kuondoa hilo tatizo. Lakini nakushauri uende Hospital kwanza. Kuna dhana kwamba bawasiri inatibika kienyeji, ni kweli lakini na Hospitalini wanaponyesha.
  7. poposindege

    Matangazo kwa njia ya powerpoint

    Chief-Mkwawa nipe link ya kununua office 365. Na je huwezi kupata office 365 cracked?
  8. poposindege

    Jifunze Jinsi ya kufanya Manunuzi kwa Ebay mtandaoni

    Natumia PC, browser ya Mozilla. Nilishajaribu kwa simu pia ilinikatalia kwa siku za nyuma.
  9. poposindege

    Jifunze Jinsi ya kufanya Manunuzi kwa Ebay mtandaoni

    Kwanza nakushukuru kwa msaada wako wa maelekezo mazuri sana. NImefuata hatua zote na bahati mbaya order niliyoifanya wameicancel kwa sababu kama za awali. Natumia kadi ya BancABC ambayo ina VISA CARD Na kwa kuongezea nimehashajaribu kununua kwa masterCard ya VodaCom nayo nilipata majibu ya...
  10. poposindege

    Jifunze Jinsi ya kufanya Manunuzi kwa Ebay mtandaoni

    Kwa muda mrefu sasa nashindwa kufanya manunuzi katika mtandao wa aliexpress.com, kila ninapojaribu napata meseji hii, "For security reasons this process can not be continued. ISC_RS_5100102051" Mitandao mingine nanunua kama kawaida. Tatizo nini, nishajaribu njia kadhaa sikufanikiwa
  11. poposindege

    Nahitaji msaada, akaunti yangu ya instagram imedukuliwa (hacked)

    Pole sana mkuu. Je uliweka e mail au namba yako ya simu kupata recovery ya akaunti yako? Mdukuaji atakuwa kabadili email yako cha kufanya ingia kwenye email yako utapata meseji itakayokuwa imekutaarifu kuna mtu amebadili passowrd yako kwa hivyo utatakiwa uthibitishe kama ni wewe au sio wewe...
  12. poposindege

    Hatimaye! Unaweza kufanya malipo mtandaoni kwa M-Pesa

    Mkuu tumia hii *150*00# kisha ingia namba 4 LIPA kwa M-Pesa kisha 6 M-Pesa Mastercard, 1. Tengeneza Kadi
  13. poposindege

    Hatimaye! Unaweza kufanya malipo mtandaoni kwa M-Pesa

    Mkuu Mwl.RCT naomba unisaidie suala hili la kushindwa kununua bidhaa kwenye mtandao wa aliexpress. Tambua nishanunua bidhaa kadhaa kwa siku za nyuma. Kila nikijaribu kununua (Kuthibitisha manunuzi kwa kadi yangu) majibu ninayopata ni haya "For security reasons this process can not be continued...
  14. poposindege

    Hatimaye! Unaweza kufanya malipo mtandaoni kwa M-Pesa

    Pengine hakuna aliyejaribu kununua bidhaa kwa kutumia hiyo Master card ya Vodacom. Mimi nimejaribu kununua nikakatwa salio langu nililoweka kwenye master card yangu ya vodacom. Na nikatumiwa ujumbe nisubiri ndani ya saa 24 kuthibitisha manunuzi niliyofanya. Baada ya saa kadhaa ndio nikapata huo...
Top