Usafiri wa maji hatari sana hasa msimu wa upepo 💔.
Na vyombo local wana-over load sana ,yakitokea majanga idadi ya wahanga inafichwa(nimesikia visiwa vya ukerewe)
Huwezi ukasema mlitoka wote eneo lenu,at least sema mimi na familia yangu tulitoka/hatukutoka.
Mimi mjumbe wangu alijifungia hadi tarehe za mwanzoni mwa November huyu mtoe nahisi hata kura hakupiga😀
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.