Uozo ni uozo tu ccm imeoza na watu wake na ukweli unaanza kujitokeza kwamba huwa niwaongo siku zote sasa wwatanzania tumezinduka hatutaki majungu yenu tena kama huwezi kusimama imara kwa kuwa mkweli basi chapa lapa je? Chikawe utagombea ubunge tena?usijaribu utaumbuka baba
Maji yanatokea ngaramtoni chaajabu hakuna mahali pana shida yamaji kama ngaramtoni jimbo la medeye kila chaguzi wimbo ni tutapata maji mara moja baada ya uchaguzi sasa hivi mgombea atakae tupambania tupate maji huyo ndiye atapata kura zetu ule ujinga wa kuangalia chama hatuna tena ila medeye...
Huyo medeiye anajipendekeza tu hana jipya alishindwa kuwapatia wapiga kura wake maji akiwa waziri leo anajipua kweli? Tunakusubiri jukwani tuone utakuja na uongo gani tena ila hufai
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.