Sasa kama sheria imezuia kutenda kosa alilofanya president bac faini ichukue nafasi yake akishndwa ashitakiwe asiogopwe sababu ya cheo je? ningelikuwa mimi sasa ningelikuwa wapi?
Sasa kama sheria imezuia kudatenda kosa alilofanya president bac faini ichukue nafasi yake akishndwa ashitakiwe asiogopwe sababu ya cheo je? ningelikuwa mimi sasa ningelikuwa wapi?
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.