Recent content by paco anthony

  1. paco anthony

    JamiiForums Tanzania Hivi kuna kozi ngumu kama Quantum physics, mechanics?

    Kuna kazi moja pale buguruni barkesa ni ngumu kuliko hiyo fomural
  2. paco anthony

    JamiiForums Tanzania Lissu na wachochezi wenzako, mtavuna mlichokipanda, lilikuwa ni suala la muda tu

    Sio kuangalia tu kimoyomoyo unamsindikizia na m'bonge wa mtusii
  3. paco anthony

    JamiiForums Tanzania Kifo cha kaka kimenihuzunisha sana!!

    Pole mkuu, nakushauli jambo moja;Hakikisha unachukua bunzi la mwindi(hindi) usokemeke mkunduni ili aondoke na balaa la kutokuwa na mtoto,asije akatokea mtu mwingine kama huyo kwenye ukoo wenu H
  4. paco anthony

    JamiiForums Tanzania Pombe ndio chanzo kikuu cha Waislam na Wasabato kula kitimoto

    Siku moja kwa mwamposa ili tokea hii; Mwandishi=aposto kuna kitu kimetokea Mwamposa=nini kimetokea? Mwandishi=huyu mtumishi hajawahi kula kitimoto maisha yake ,akaonja kakipande kidogo kilichotokea,mwili wote umebadirika Mwamposa=umekuaje? Mwandishi=anasema kila kitu kimemwendea vizuri kabisa
  5. paco anthony

    JamiiForums Tanzania Nimeachana na mpenzi wangu niliyekuwa naye takribani miezi 8

    Yaani uzembe mkubwa haiwezekani kuzikwa na hicho kipilipili
  6. paco anthony

    JamiiForums Tanzania Nimeachana na mpenzi wangu niliyekuwa naye takribani miezi 8

    Hii imeendaaa ni kama,marehemu kuzikwa na mavuzi basi jua ni uzembe wa ndugu
  7. paco anthony

    JamiiForums Tanzania Kuna vita Mtu anapigana kimya kimya

    Hata mwenyezi mungu alisema anachukizwa na binadamu anayekata tamaa_
  8. paco anthony

    JamiiForums Tanzania KKKT mmekubali kukumbatia Nyoka, acha awang'ate, Shetani hana rafiki

    Njoo RC wenye msimamo usio yumbishwa =tumenyooka kama roho mtakatifu na mapaji yake saba ` Atukuzwe baba na mwana na la roho mtakatifu,unajibu kama mwanzo na sasa na la roho mtakatifu Amina
  9. paco anthony

    JamiiForums Tanzania Waziri mzima unaenda kugombania usupply jezi badala ukomae timu inashinda vipi

    Rushwa ni adui wa haki
  10. paco anthony

    JamiiForums Tanzania Matokeo ya Taifa Stars YANANIKOSHA SANA.

    Wenzio wanaangaika na jezi,nchi yetu kila mahala pananuka rushwa
  11. paco anthony

    JamiiForums Tanzania Makonda kufyatua Jezi mpya zenye nembo ya Mama?

    Marehemu kufaliki na mavuzi ni uzembe wa ndugu
  12. paco anthony

    JamiiForums Tanzania Makonda kufyatua Jezi mpya zenye nembo ya Mama?

    UKisikia unakunya akili unaacha mavi ndo hii
  13. paco anthony

    JamiiForums Tanzania Tetesi: 10% Chanzo cha Makonda kumharibia Sandaland

    Wanazidi kutugawa mashabiki kwa kutokuwa na umoja wao
  14. paco anthony

    JamiiForums Tanzania Kumbe ndo maana Rushine De Reuck anajituma hivi? Kapitia life gumu

    Story ya kutia nguvu na gazabu katika upambanaji
Back
Top Bottom