Recent content by othinieli George Yona

  1. O

    JamiiForums Tanzania Mke anamnyima mumewe tendo la ndoa, nini kifanyike?

    Mh, Dunia Ina mengi jaman.... Ss Hy ni ndoa bila tendo la ndoa??? 😄😄 Afanye haraka aoe mke... Huyo alienae ni jasusi kbx
  2. O

    JamiiForums Tanzania KERO Ukilipia kuingia Magufuli stendi wanarudisha chenji nusu kwa kigezo cha "hatuna chenji"

    Kuibiwa chenji.... Means unatoa Hela unarudishia chenji nusu. Sasa kama hujui unaondoka ukiamini kwamba ndio bei. Na hili wanalifanya Kwa kucheza na akili ya mtu anakuangalia uhakaraka wako uliokonao then ukishampa Hela anachoanza kukupa ni N card ili either usahau chenji au akupe chenji...
  3. O

    JamiiForums Tanzania Hii daladala inalazimisha wanafunzi wawe na Tsh. 200 kamili, zaidi ya hiyo hawarudishiwi chenji

    Nikweli kwenye suala la chanchi ndg zangu hata wafanyakazi wa magufuli terminal pale aisee ni wezi sana. By experience ukimpa Hela kubwa anatangulia kukupa n card mfano umempa 1000 anakupa n card na sh 500 alf ni kama anazuga ili uondoke. Wengi hawajui bei halisia na unajikuta umeondoka. Umeacha...
  4. O

    JamiiForums Tanzania Yanayofanyika viwandani Tanzania ni utumwa. Kazi ngumu, maslahi duni. Serikali haina mpango na wananchi wake, inachoangalia ni kodi tu

    Hali sio nzuri... Sio viwandani tu... Waoneni Hawa sales officers wanaozunguka barabaran muwaulize wanachopata.. kiufupi wengi tunafanya kazi ili kukamilisha kilichosemwa na kilichopo kwamba ufanye kazi ili ule. Na kula kwenyewe usipoangalia dah hutoboi kukuta mshahara mwingine
Back
Top Bottom