Mungu hakuwahi kushindwa na Hathaway I kushindwa kamwe hata miisho ya dunia hii, ninaamini atakuponya tu hatoacha roho yako ipotee hivihivi!!!!
Sent using Jamii Forums mobile app
Hapa kwetu tunaendekeza woga, unafiki, ushabiki kwa vitu vya ajabu, uchama kimoja (ndio unaotumaliza), kuabudiana, ujinga wa hali ya juu hata kwa wale wanaojiita wasomi n.k###$$ Lini Hili taifa litabadilika? Hongereni wakenya mmeudhihirishia ulimwengu kuwa mnajielewa sio kama waleee..!!
Sent...
Mkuu nipe mrejesho kama umepona ili unijuze na mimi ulichofanya kwani tatizo langu naona ni sawa na lako, msaada please!!!
Sent using Jamii Forums mobile app
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.