Sijakata tamaa mkuu Wala sijaelezea kua nimekata tamaa kwenye Uzi wangu hayo ni mawazo yako . Kuhusu elimiu ni kua, brain washed education Sito itarajia Kwa watoto wangu full stop
Uhalifu upo mjini Kwa asilimia kubwa,vijijini wezi hamnaga .Labda waje tokea town na wakija
Huko kijijini nitako jitenga watajua mie mganga wataogopa 😀😀
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.