Ni kwamba watawla tulionao kweli ni janga la kitaifa na bahati nzuri nilikuwa kwenye ukumbi si Wassira wala Nyangine mwenye unafuu na hii ni kutokana na kulewa mdarakan wakidhani kwmba hawatatoka madarakani ni kukosa hekima.Kama historia ilivyo wahukumu wtawla wengine na wao wanakaribia...
chadema haitakufa kama wafikiriavyo mana we're stronger in politics than they do.Viva chadema maana magamba yanatuongezea credit kila siku na hatuatakiwi kuyshukuru maana historia inayahukumu
kikubwa kinana awekwe mbali na tembo wetu maana huyo ni jangili wa kimataifa (International poarcher) who can start hunting Tanzanians we have to take care.In general kinana whom I know can not bring changes in this country instead of what I've mentioned above.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.