Recent content by Nsinde

  1. N

    JamiiForums Tanzania CHADEMA hamuwezi kutwaa dola kwa Chopa na Maandamano, waelezeni wananchi mtawafanyia nini

    Yani Watanzania Mmeanza Kuwaona Kama Misukule Mnawapelekea Chopa Ili Ndo Mkubalike?Sisi Hatuongozwi Na Chopa Zenu Wapelekee Vijijini Huko Sio Sie Wabongo Na Mjue Wanakuja Kushangaa Chopa Sio Kuskiliza Sera,tupe Sera Tupambanishe Pumba Na Mchele,acha Mambo Ya Ajabu Na Mkiendelea Hivi Ikulu...
  2. N

    JamiiForums Tanzania Wadada, kwa nini mambo haya yameshamiri siku hizi?

    Tatizo Lao Wako Kimaslahi Zaid Hawana Mapenzi Hata Kdg
Back
Top Bottom