Sema trafiki kama 2anakuaga hawapati mafunzo ya uaskari wanapigwa sana nakumbuka 2019 tegeta trafiki alipigwa na jama wa bajaji mshikaj8 nikamuamua nikicheki mwamba aliyempiga afya yake pia ni mgogoro sasa nikasema hawa trafiki wanapataga mafunzo ya kusimama barabarani tu awana mazoezi kama...
Habari zenu wana Forum,
Leo wakati natembea nimekuta chungu kizuri sana kimefunikwa njia panda. Nilivyokiangalia, ndani kilikuwa na mabaki ya madawa fulani hivi ya kienyeji na bado kiko kwenye hali nzuri sana na hakijavunjika.
Kwa jinsi kilivyo kizuri na thabiti, nimeona ni haramu kukiaacha...
Kweli Mzee hata yyesu alikua shoga akawa na mabwana zake kumi na mbili wakimla mzigo mpka wayahudi wakaona hili shoga lisituletee ushetani wakaliua. Sasa hiv mashoga wezake wanalipigania choko mwezoa ndio maana mnabahashina kwenye makanisa mbw* nyinyi lahana imewajaa na yesu wenu hanis*
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.