Recent content by NITAKUKAMATA TU

  1. NITAKUKAMATA TU

    Ni kweli Diamond Platnumz anatumia unga/madawa ya kulevya?

    Nyie ndio mnaomfanya uyo mh,america aone watanzania wote kawashika akili
  2. NITAKUKAMATA TU

    Harmonize: Nilipewa Mkataba wa kuonewa na WCB na nilisingiziwa kumloga Diamond Platnumz

    HARMONIZE NDIO ALIKUWA ANAINYONYA WCB SABABU,KITENDO CHA KUPEWA 40% WAKATI PALE LEBO INATAKIWA IJIENDESHE NI UNYONYAJI, ILIPE KODI MBALIMBALI,ILIPE WAFANYAKAZI,IBOLESHE VIFAA VYA STUDIO,MALADHI KWA WASANII WAKE WAKATI WA KUSHOOT,KUENDESHA TAMASHA LAO, NA NK , MJADALA UISHE,
  3. NITAKUKAMATA TU

    Hivi mtu anayeitwa Uchebe ni Msanii wa Sanaa gani?

    Ee ngoja nigugo mbususu ni nn
  4. NITAKUKAMATA TU

    Nahitaji kazi kiwanda chochote Arusha

    Nipo tayari mkuu,kwa kazi yoyote katika kiwanda chochote, arusha
  5. NITAKUKAMATA TU

    Nahitaji kazi kiwanda chochote Arusha

    Nikifanikiwa nitakupa mrejesho
  6. NITAKUKAMATA TU

    Nahitaji kazi kiwanda chochote Arusha

    Nashukuru mkuu pote nitajalibu naamin nitafanikiwa,
  7. NITAKUKAMATA TU

    Nahitaji kazi kiwanda chochote Arusha

    A2z bado chenyew kinapatkana wapi
  8. NITAKUKAMATA TU

    Nahitaji kazi kiwanda chochote Arusha

    Sawa mkuu ngoja nijiandae nikawaone
  9. NITAKUKAMATA TU

    Nahitaji kazi kiwanda chochote Arusha

    Nambie mkuu ajira za hapo zikoje
  10. NITAKUKAMATA TU

    Nahitaji kazi kiwanda chochote Arusha

    Ninao uzoefu kiasi kulidhisha
  11. NITAKUKAMATA TU

    Nahitaji kazi kiwanda chochote Arusha

    Ajira za hapo kama una uzoefu napo zikoje mkii
Top Bottom