Ukweli vjana ili sio la kulifumbia macho hata kidogo twendeni tukawafungie wasiingie mjengoni wabunge wote. Na icho kibibi kisicho na mtoto wa kulisi kitasema ilo jambo litajadiliwa kikao kijacho uyo ndugai ovyo ji,boni kwake watu awana maji yeye kalizika kukaa kwene kiti cha kuzunguka.
Ili sio la kusubilia kama kutulipua mabomu watulipue haki yetu ipatikane na kama moto na uwake sasa akuna kutoa mfano wa nchi nyingine wakati hata huduma muhimu azifanani ili sio punga kweli?
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.