Recent content by ngungwangungwa

  1. ngungwangungwa

    JamiiForums Tanzania Je, ni kweli kwamba Kariakoo kuna watu wanaweza kukuibia hela kichawi, zikiwa ndani ya wallet yako, bila kuchana begi wala kukupora?

    Kwanza naomba nikusahihishe, uchawi haupo. Uchawi ni fikra za watu wajinga. Ww kuna uwezekano wala hujaibiwa bali umezitupa hizo pesa. Huenda wakati unaweka kwenye pochi uliweka kimakosa zikaenda chini..kinachokufanya uhisi kuibiwa ni kwa sababu akili yako imeegemea upande mmoja kwamba uliweka...
  2. ngungwangungwa

    JamiiForums Tanzania Ile hali ya kupenda mwanamke kupitiliza, ni akili ya kawaida au ni kulogwa?

    Hii ni Hali ya kawaida kabisaa kwa Kijana wa umri wa miaka 27 kushuka chini mpaka miaka 14. Umri huo kijana anakuwa anatawaliwa sana hisia sana zile za ndani, na kuna wakati ktk umri huo anaweza kuwa anatafsiri kuwa hili ndiyo jukumu lake kuu hapa duniani. Hizo hisia huwa zinaenda zinashuka...
  3. ngungwangungwa

    JamiiForums Tanzania GE2025 Wakili wa Lissu, Nshala: Askari Magereza anakujaje Mahakamani amefunika uso Kininja?, Yeye siye ambaye anamshitaki Tundu Lissu

    Wale Askari wanaofunika nyuso zao, wote hao siyo Askari magereza hao ni Askari maalum ambao wanakuja hapo gerezani siku ya kesi Tu ya tundu Lissu hayo matendo anayotendewa Lissu ni maelekezo kutoka Kwa waliowatuma. Askari magereza Halisi hawajifuniki nyuso zao na hawamsubui Lissu iwe gerezani...
  4. ngungwangungwa

    JamiiForums Tanzania Askari Polisi waweka ulinzi mkali Kanisa la Ufufuo na Uzima lililopo Ubungo, Dar es Salaam

    Tupo Ktk nchi ambayo wajinga ndiyo wamepata nafasi ya kuwa viongozi Ktk Taifa ambalo linahitaji ukombozi WA pili baada ya wakoloni weupe mwaka 1961. Sasa tuna KAZI nzito ya kuondoa viongozi wajinga na kufanikisha Uhuru WA pili.... No reform no election...!!
  5. ngungwangungwa

    JamiiForums Tanzania Natafuta Radio subwoofer

    Nipo Dar kiongozi..
  6. ngungwangungwa

    JamiiForums Tanzania Natafuta Radio subwoofer

    Wakuu umofia kwenu.. km kuna yeyote anashida na hela na ana radio subwoofer ndogo Tu ya kawaida ani-dm nimuokoe na yeye aniokoe. Sitaki radio kubwa ya bei ya kubwa ndo maana nimekuja hapa. Maduka ya radio nayajua ila Sina hizo hela.. ahsanteni..!!
  7. ngungwangungwa

    JamiiForums Tanzania PreGE2025 Kwahiyo Bunge mnatuambia Tarimba alisoma Cheti, Diploma na Degree kwa wakati mmoja? Ile Masters imeenda wapi?

    Tuanzie ordinary level na advanced alisoma wapi na ufaulu wake ukoje!? Tuanzie huko Kwanza. Kuhusu hizo stashahada za mwaka mmoja huenda inawezekana Kwa sababu zote ni za kubet kitu ambacho sidhani km ni muhimu Sana Duniani.
  8. ngungwangungwa

    JamiiForums Tanzania Nina uhusiano na mke wa mtu. Natamani kumuacha lakini inakuwa ngumu

    Niliachana naye mkuu kitambo sana na yeye aliachana na Yule kijana na Kwa sasa yupo Oman na mwaka jana alimaliza kumjengea Nyumba mama yake mzazi lkn bahati mbaya mama yake amefariki mwezi wa pili mwaka huu..!
  9. ngungwangungwa

    JamiiForums Tanzania Nina uhusiano na mke wa mtu. Natamani kumuacha lakini inakuwa ngumu

    Una maanisha Mimi ndo nipo lupango ama!? Yaani niue Mtu kisa mwanamke!?
  10. ngungwangungwa

    JamiiForums Tanzania Msaada tutani; Nina hali ngumu sana, nisaidieni kazi niweze kujikwamua

    Kujijali mm si ndo pamoja na kuondoka mkuu!?? Sasa hv tatizo langu ni pesa ya kujikimu, tatizo hilo halitatuliki hata nikirudi pale bado nitakuwa sina kazi na sina hela.. Nitapata sehemu ya kulala kweli lkn sitapata hela.. Me sina tatizo la sehemu ya kulala ila nna tatizo la pesa au kazi...
  11. ngungwangungwa

    JamiiForums Tanzania Msaada tutani; Nina hali ngumu sana, nisaidieni kazi niweze kujikwamua

    Yes niliwapigia azam wakaniambia badala ya kukifungia nisubiri akianza kulipia inakuwa rahisi kujua location.. Km nna RB watanisaidia kujua kilipo.. Ndo nasubiri akianza kukitumia.. Maana akilipa tu me napata notifications kwenye number niliyosajilia.
  12. ngungwangungwa

    JamiiForums Tanzania Msaada tutani; Nina hali ngumu sana, nisaidieni kazi niweze kujikwamua

    Ww ni mwanamke, hebu nikuulize uniambie kwa uwazi tu.. Unajisikiaje umeishi na mwanaume miaka zaidi 20 halafu hakuamini!? Na unajisikiaje pale unapoishi na mwanaume zaidi ya miaka 20 halafu anakuamini.. Yaani amekufanya rafiki chako chake na chake chako..!?? Niambie hisia zako ktk mambo hayo...
  13. ngungwangungwa

    JamiiForums Tanzania Msaada tutani; Nina hali ngumu sana, nisaidieni kazi niweze kujikwamua

    Ni ndoa ya kikristu tena Roman Catholic...
  14. ngungwangungwa

    JamiiForums Tanzania Msaada tutani; Nina hali ngumu sana, nisaidieni kazi niweze kujikwamua

    Akiba yenyewe iliyokuwepo aliyoondoka nayo ni laki 4. Na siyo kwamba nilimpa aniwekee niliiweka ndani tena kwa kuificha.. Lkn nilikuta ile sehemu niliyohifadhi alimwaga vilivyokuwemo akakutana na zari la hela..! Hakujua kabisa km kuna hela ila alikuwa anahitaji hilo begi na wakati anatoa nguo...
  15. ngungwangungwa

    JamiiForums Tanzania Msaada tutani; Nina hali ngumu sana, nisaidieni kazi niweze kujikwamua

    Watanzania sijui tuna shida gani!? Hivi mkeo huwezi kumpa milioni 2 azitunze!? Mwanamke uliyeishi naye miaka zaidi ya 20 na watoto 5!?? Mbona hata bank huwa zinafilisika, unajua sheria za bank ikitangazwa mufilisi!?? Unajua km ukiwa na milioni 2 bank, km ikitokea bank ikafilisika hupati kitu...
Back
Top Bottom