Tatizo mkuu wetu wa nchi hana maamuzi anasua sua afadhali tu kipidi chake kipite na akiendelea inawezekana asimalize muda wake maana hana maamuzi, tunazidi kwisha kwani uamusho nini bhana!
C bora lijulikane moja tu kama ni vita itangazwe vita bac watu tusonge mbele
Mhh Waganga wa vienyeji wengi ni mashetani, Elimu ya wenzetu haitoshi tuwasamehe, ila waendelee ipo siku patachimbika, maana vitendi vyao vinatushosha papambu sana
Mhh Waganga wa vienyeji wengi ni mashetani, Elimu ya wenzetu haitoshi tuwasamehe, ila waendelee ipo siku patachimbika, maana vitendi vyao vinatushosha papambu sana
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.