Recent content by najivuagamba

  1. N

    JamiiForums Tanzania Natafuta kazi mtaalamu sina cheti chochote

    nipo kinondoni mkwajuni 0714-007295
  2. N

    JamiiForums Tanzania Je umesau/umepoteza funguo ya pikipiki au gari?

    wanasayansi ni watu wa vitendo fanya uone sio kubisha tu
  3. N

    JamiiForums Tanzania Natafuta kazi mtaalamu sina cheti chochote

    natafuta kazi lakini sina cheti chochote cha ujuzi lakini naweza kwa asilimia mia 100% kazi karibu zote zinazo husiana na computer:-1.computer repair 2.graphics design 3.video editing music na movie 4. Ninaujuzi wa vitu hivi vyote sina hakika pengine mwenye shada moja hanigusi, kwani wengi...
  4. N

    JamiiForums Tanzania Je umesau/umepoteza funguo ya pikipiki au gari?

    Usihofu kama umepoteza funguo na haupo karibu na rimote yako ya pikipiki au gari. Unachotakiwa kufanya ni kumpigia simu mtu alite nyumbani na umuambie achukue rimoti ya pikipiki au gari yako na akutolee lock na kukuwashia kwa kuelekezea kwenye simu .kumbja simu inatakiwa iwe hewani wakati...
Back
Top Bottom