Recent content by mzabzab

  1. M

    JamiiForums Tanzania Unavyokuja ndio unavyopokelewa kitambaa cheupe.

    Aiseee hiyo imenipita ebu nipe connection
  2. M

    JamiiForums Tanzania Unavyokuja ndio unavyopokelewa kitambaa cheupe.

    Kafanyaje tena
  3. M

    JamiiForums Tanzania Unavyokuja ndio unavyopokelewa kitambaa cheupe.

    Eda ndio nini
  4. M

    JamiiForums Tanzania Unavyokuja ndio unavyopokelewa kitambaa cheupe.

    Nipo kaka....naenjoy life tuu hapa kinole
  5. M

    JamiiForums Tanzania Mwanaume, ukimtongoza mwanamke akakukatalia huwa unachukua hatua gani?

    Kuna nini zaidi ya hela mwanawane...teknic ni hiyo tuu. Haman mwanamke mgumu mbele ya hela
  6. M

    JamiiForums Tanzania Unavyokuja ndio unavyopokelewa kitambaa cheupe.

    Huyu atakuwa mzee wa chaputa nyeto ya mleda vuguvugu
  7. M

    JamiiForums Tanzania Unavyokuja ndio unavyopokelewa kitambaa cheupe.

    Hiinshort time inatufaa sie wa 1 minute and 38 seconds tulishatema wadhungu
  8. M

    JamiiForums Tanzania Ukikutana na demu wa hivi, kimbia ufe

    Hahaha kitakuwa kinashugulika kweli kweli
  9. M

    JamiiForums Tanzania Mchungaji Shayo: Michango ya harusi ni ushamba; usitoe mchango wowote

    Hakika yaani kwanza unachangiaje wazinifu maana wengi wao walishagatombana...so nikabariki uzinzi wao kwa hela yangu....nope
  10. M

    JamiiForums Tanzania Moyo mpweke pita hapa upate faraja

    Ebook mbona mmerudi tena kwenye tall dark and handsome
  11. M

    JamiiForums Tanzania Moyo mpweke pita hapa upate faraja

    Sasa sii uzae tuu
  12. M

    JamiiForums Tanzania Moyo mpweke pita hapa upate faraja

    Kwa nini uolewe na mlevi
  13. M

    JamiiForums Tanzania Hivi ni kwanini waafrika tunaona unene ni fashion?

    Ukiwa tipwa tipwa ata nguo nzuri aje hupendezi🤣🤣🤣🤣
  14. M

    JamiiForums Tanzania Diva the Boss Ailipua Wasafi Media Akidai Stahiki Zake za Miezi Minne, akimtaja na Mwigulu Nchemba

    Hapa kuna mtu kanyinmwa mbunye tuu hamna lolote 🤣🤣🤣🤣🤣
  15. M

    JamiiForums Tanzania First date yako ilikuwaje? Nini kilikushangaza?!

    First date yangu ilikuwa chai maziwa na sambusa maenwo ya pale posta baada ya hapo ni midinyano...mdigo wangu yule sitamsahau jamani. Anajua kata uno huyo will forever love her
Back
Top Bottom