Tatizo letu kubwa hatuangalii vigezo tukiajiri kocha sisi zaidi tunaangalia nchi anayotoka.
Ila kuna kitu Nooij alikisema jana mpira ulipoisha nacho cha kuzingatia. Yeye kasema team inacheza mpira kushoto na kulia kwenye box wanaingia lakini hawawezi kufunga magoli. Wenzetu wamepata nafasi...
Baba yangu alinambia anaitwa Chuma anatokea Mtwara hakucheza Yanga wala Simba yeye ni Taifa Stars tu akimaliza anarudi mtwara na alistaafu kwa heshima.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.