Recent content by Mwana parokia

  1. M

    JamiiForums Tanzania Mahakamani 29 Septemba 2026: Kesi ya uhaini ya Tundu Lissu dhidi ya Jamhuri

    Una level gani ya Elimu ya sharia ?
  2. M

    JamiiForums Tanzania Serikali ilidhani itafanya "Cheap bargaining" na Lissu huko mbele ya safari kwenye kesi. Mwamba kakaza mpaka mwisho!

    Fedha za damu ulizopewa na Samia zinakusumbua ipo siku zitaishia kwenye matibabu ya Mama Yako Ocean Road Hospital
  3. M

    JamiiForums Tanzania Mwenyekiti wa mtaa na anayedaiwa kuwa Mtumishi wa Mungu wazichapa kavu kanisani

    Invinsible naomba mrekebisha heading huyo siyo padre
  4. M

    JamiiForums Tanzania Samia Scholarship ni mkatati wa kusomesha kundi la upande ule kwa kutumia fedha za Tanganyika ili kuja kuongozwa nz wataalamu wa kundi upande ule

    Nashukuru Kuna mwingine ameliona !Nililiona hili mapema sana. Halafu Kuna Watanganyika wenzetu wamekuwa vibaraka kisa fedha wameisahau Tanganyika yao Tlaatlaah THE BIG SHOW Troll JF Lucas Mwashambwa
  5. M

    JamiiForums Tanzania Mahakamani leo uligeuka uwanja wa huzuni na machozi

    Tlaatlaah THE BIG SHOW zandrano Troll JF Samia atosha tukutane2030 Ipo siku fedha za damu mnazopewa kuumiza WATANGANYIKA zitaishia kwenye matibabu ya kansa OCEAN ROAD
  6. M

    JamiiForums Tanzania Lissu anaogopa kunyongwa ndio maana anajitetea siku tatu mfululizo

    Fedha unazopata huku zimejaa damu ipo siku zitaishia HOSPITAL YA OCEAN ROAD kumtibu mama Yako Kansa ya kizazi !!Unajitafutia laana
  7. M

    JamiiForums Tanzania Lissu anaogopa kunyongwa ndio maana anajitetea siku tatu mfululizo

    Msalimie sana ndugu yako na Msabato (SDA) FAUSTINE JACKSON MAFWELE
  8. M

    JamiiForums Tanzania Tundu Lissu: Mimi niko gerezani, nasikia Dkt. Emmanuel Nchimbi haonekani, yuko wapi?

    THE BIG SHOW "Hadhara ya kiparokia"? Kumbe wewe ni mvaa kobazi ?
  9. M

    JamiiForums Tanzania Mtakufa nyie, mie nitawazika

    1.Yeye ndiye aliyemleta Magafuli na akamuua yeye baada ya kuzinguanq 2.Yeye ndiye engine ya mauaji na utekaji wote hapa nchini
  10. M

    JamiiForums Tanzania Japo Mungu Ndie Muumba wa Dunia Hii, Inawezekana ni Shetani Ndie Mtawala wa Dunia Hii?, Haiwezekani WaKweli Wana Sulubiwa Huku Mungu Anaangalia Tuu!

    Kwa mara ya Kwanza kwenye maisha yangu tangu ni mfahamu Pascal Mayalla kwenye mtandao huu wa Jamii forum !! 1.Nimesoma Uzi wake wote na kutafakari 2.Nimewahi kujiuliza maswali mengi sana ya Muuaji Faustine JACKSON MAFWELE Muuaji PAUL CHRISTIAN MAKONDA Kwanini Mungu anaruhusu watu hawa...
  11. M

    JamiiForums Tanzania Mtakufa nyie, mie nitawazika

    Yeye ndiyo chanzo cha mauaji na mateso ya Watanganyika
  12. M

    JamiiForums Tanzania Shabiki wa Yanga aliyemshambulia kocha wa Gaborone Utd akamatwe. Caf waifungie Yanga. Ushamba na upuuzi kama huu ni aibu kwa taifa letu

    Ni maombi yangu Kwa Mungu ,Tanzania tufungiwe maswala ya mipira ,SIMBA , YANGA NA CCM ZIFE !Wote tuungane kudai 1.KATIBA MPYA 2.TANGANYIKA YETU HURU 3.TUME HURU
  13. M

    JamiiForums Tanzania SI KWELI CHADEMA yatoa pole kufuatia kifo cha Hafidh Ameir

    CHADEMA kamwe hawawezi kumita SAMIA RAIS !Kamwe haiwezi kutokea
  14. M

    JamiiForums Tanzania Jaji Ndunguru: Summons zitolewe kwa DCI, CDF na IGP waje kutoa ushahidi upande wa utetezi

    Sorry una level gani ya Elimu?
  15. M

    JamiiForums Tanzania Unaita mashahidi ambao unajua fika watakukandamiza. amakweli Lisu kachanganyikiwa.

    Wewe Msabato umeshatoka kwenye makambi? Msalimia sana Mwana SDA mwenzako ZCO FAUSTINE JACKSON MAFWELE . Ulipotea sana baada ya kifo cha Magufuli
Back
Top Bottom