Ananiambia kondomu zimemkataa. Maana akipata mmama akiingia kwenye shoo anapiga safi ila akivaa kondomu inasinyaa.
Hili ni tatizo gani ? Na linatibika kwa namna gani?
Inasemekana G z wameanza kazi upya. Wamechoshwa na rushwa na ugumu wa maisha huku familia za wanasiasa zikijilimbikizia mali na utajili.
Inasemekana yaliyotokea Oktoba 29 itakuwa ni cha mtoto. Safari hii itakuwa mara mbili ya kinachotokea ufaransa.
Mwenye kusikia na asikie.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.