Recent content by munisijo

  1. munisijo

    Dalili gani inaonesha kwamba una-force mahusiano?

    HELA: Hela nafikiri ndio dalili na kipimo kikubwa kuliko vyote; kama hakupi hela, wewe tu ndio unampa hela na yeye hajitikisi zaidi tu ya kusema asante sana my ... hilo ni bomu na unatakiwa ufungua macho yako haraka sana. Najua utasema hana kazi, mara hana kipato, sijui ni jobless - sawa...
  2. munisijo

    Narudia tena, Usafiri wa daladala hapa Dar es Salaam ni kwa ajili ya watu masikini

    Aliyekuambia ukaishi mbagala ndio kakuponza ila usijali, BRT inakamilika soon Si uishi Kimara ama Morogoro Rd?
  3. munisijo

    Hivi kumbe mapenzi ndo yanauma hivi!

    Ahaaaaa haaaaa haaaaa ... lol
  4. munisijo

    Ninavutiwa na mpangilio wa Nyumba hii

    Nyumba isiyokuwa na store ni kimeo ...
  5. munisijo

    Toyota Land Cruiser 70s - Series Moja ya Gari bora zaidi kuwahi kuundwa

    Ni sawa na masikini kusifia kuni na mkaa kuwa vinaivisha vizuri sana chakula ... lol Wanakuwa wapo sahihi
  6. munisijo

    Naomba kujua mimi ni kundi gani /mtu wa aina gani

    Wewe ni wa kundi la ''Mwendawazimu''
  7. munisijo

    Hivi ndoa ina umuhimu gani zama hizi za dunia ya utandawazi?

    True love is real but unconditional love ain't
  8. munisijo

    Hivi ndoa ina umuhimu gani zama hizi za dunia ya utandawazi?

    Unauliza then unajijibu mwenyewe baadaye unauliza tena In very short: Tunaomba usitusemee tuliopo kwenye ndoa Ndoa ni zaidi ya vyote unavyoviwaza na si tu kwa ajili ya kuchakachuana Mwisho, ukitaka kujua huwa ni kwanini tunaoa then endelea kumuomba Mungu umpate wako wa ubani, ndio utanielewa...
  9. munisijo

    BET Awards 2021 Los Angeles Marekani, Diamond aangukia Pua

    ''Don't shoot the messenger'' ...
  10. munisijo

    Roho inaniuma mpenzi wangu anataka tuachane kwa sababu hayaelewi maisha yangu

    Mkuu Huyo ndio mwanamke wa kuoa sasa, hebu mshukuru sana na ukiweza mnunulie hata kazawadi kwa kuwa so real. Hiyo nyundo amegonga hiyo kichwa bro, nakupa miezi 6 lazima ubadilike na kujielewa, na zaidi lazima utoboe. Yaani ni kama kampiga teke chura, huwa hamnaga kitu inaingia kichwani kwa...
  11. munisijo

    Nini huwa sababu kuu za kuachwa au kusalitiwa na mpenzi, mchumba au mke wa ndoa?

    Very easy question: - KUAMUA Pamoja na commitment watu wanawekeana ikiwemo NDOA, still, ku cheat ama kuto ku cheat ni uamuzi binafsi wa mtu, haijalishi kitu kingine chochote kile; haijalishi hela, zawadi, ugomvi, upendo, mapenzi wala afya ya mtu ... cheating is a decision someone make. Mtu...
  12. munisijo

    Ni maswali gani unahisi hayajibiki duniani?

    What is the origin of life?
  13. munisijo

    Magufuli alikuwa muongo sana

    🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣
  14. munisijo

    Kinachoniuma mimi ni baridi ya kule ndani ukumbini na Nguo za Kimasai

    Ukute hata kuvaa nguo za kimasai ni adhabu ''muweza yote'' kaitoa ili mtu akapigwe na baridi kali ukumbini Huwezi jua aiseeeeeeeee
  15. munisijo

    Christian man for a marriage

    Umechelewa sana, amka. Tupo karne ya 21 now
Top Bottom