Tumia akili hata kidogo. Hivi umewakimbia vibaka kutoka Russia. Umerudi hadi Bongo. .....halafu bado uwe na wasiwasi kuw bado watakufuata. Then uende ukajifiche Spain
Mkuu Mlapanya nimerudi tena. ..........Nimeota Nipo natembea mitaa ya Dar. mara nikaona ndege ndogo inahangaika angani kupaa. Nikajua ni ndege ya upelelezi. Ikawa inakuja chini chini karibu na miti ya michongoma. Nikawa naikwepa naogopa. Mara ile ndege ikaanguka kwenye michongoma juu yake...
Mheshimiw Mlapanya naomb nitafsirie hii. Nimeota nipo ndani ya ndege emirate si uhakika nilikuwa natokea wapi . Ila baada ya kutua ikaonyesha ile barabara ndefu sana ile barabara ya kutua ndege air strip ambayo ndege inazunguka ili ikapaki. Basi tukazunguka sana. Abiria tukawa hatupendi ule...
Asante sana mapito anayopitia n kuwa aliachishwa kazi. Ila kwa sasa amefanya interview kampuni kadhaa na Dalili za mafanikio zipo. Sasa Sijui kama ina relate to hii ndoto.
Asante sana ndugu Mlapanya. Ila hapa iko hivi yaani wakati ana drive gari ile Gari n walipokuja kumfanyia service wale wanaume. Walikuwa 4. Lakini walipomaliza kumfanyia service wakati anaondoka pale akaingia Mwanaume kwenye gari. Na huyo mwanaume aliyeingia sio katika wale walio 4 waliomfanyia...
Habari Mlapanya....hii ndoto aliota dada yangu. Aliota ana drive gari zuri tu saloon. Anatoka barabara ndogo. Anaingia barabara kubwa. Yaani main Road. Na hiyo ya road anayoingia ni kubwa sana. Barabara nzuri kama za ulaya. Akaangalia vizuri kwa makini akaingia. Aka drive akafika sehemu akapaki...
Rafiki yangu wa karibu sana. aliota nimepata kazi. Tena aliota ndoto hiyo mara mbili katika usiku mmoja yaani ilijirudia kuwa nimepata kazi. Je ina maana gani?
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.