Recent content by MrAlvin

  1. M

    JamiiForums Tanzania Hivi humu mbona mnamadharau au ni wivu?

    Kama unam-feel then mkalishe chini mwambie kama vipi tuwe tunamegana ila tufanye kwa siri! Kuleni maisha, siju mkishindwana kila mtu ale 50 zake na hakuna kutangazana. Maana nlivyikusoma na kukuelewa, huo uhusiano na jamaa unautaka lakini hutaki jamii inayokuzunguka ijue! So mkalishe chini...
  2. M

    JamiiForums Tanzania Kama ushawahi kuachwa kihivi, njoo utupe mkasa

    Nakumbuka mi nliachwa July 2019 kwa Phone call. Kwa kweli nilimpenda sana yule binti na kwa muda mfupi nlokua naye alinichuna lakini mi nlichukulia poa kwa sababu nlimpenda saaaaaana Baada ya kumpiga sound, Nilimsafirisha toka Dar kuja Arusha, bata mbili tatu na baadae nkamrudisha Dar huko huko...
  3. M

    JamiiForums Tanzania Kwa wanaopenda ONE NIGHT STAND

    [emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16] Sent using Jamii Forums mobile app
  4. M

    JamiiForums Tanzania Niko dar es salaam na mshikaj wangu

    Duuuu Sent using Jamii Forums mobile app
  5. M

    JamiiForums Tanzania Amenisaliti ila mimi ndo nimemuomba msamaha turudiane

    Ngoja akucheat tena Sent using Jamii Forums mobile app
Back
Top Bottom