Kwa kusoma alama za nyakati tanzania sio tena nchi ya amani kama ilivyozoeleka wapi viongozi wetu wasirikali wanatupeleka tulikuwa pamoja kwenye kudai uhuru kipindi cha ukoloni leo hii, wengine wamekuwa wakoloni weusi tena miungu watu wanadiliki kutumia vyombo vya usalama kulinda maslai yao...
kila siku na kaa najiuliza ivi watanzania tuna nia ya dhati kweli yakufanya mapinduzi tunalia sana na lawama nyingi ila ikifika kipindi cha uchaguzi wengine wananunuliwa wakati wenye maamuzi ni si wenyewe wananchi, mtu kama lukuvi sio kiongozi na afai kuwepo pale alipo, aiwezekani akae bungeni...
nimekaa kusini pale mtwara kinachodumaza maendeleo maeneo ya kule ni wananchi kuchaguwa viongozi wasio wazalendo na upeo mdogo wakuchambuwa mambo, mfano mtwara mjini pale wabunge waliopita wote awajielewi
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.