Itaje kesi yako ili usaidiwe usijifiche kwenye mwamvuli wa kutetea watu. Kuna wataalamu humu watakupa msaada wa bure.
Ni vizuri ukatangaza maslahi yako.
Kwahiyo wewe unamfuatilia Huyo dada Makamu mwenyekiti? Tunajua kwa sababu alikuwa boss wako na alikufukuza kazi? Ndugu acha kufuatilia mambo ya mtu hadi unakuwa obsessive. Tuwekee video tuone! Watu waaamue; vinginevyo acha wivu.
Kumbe Huihui2 bado yupo ? Na Mwenzake soma Yule Yule Stuxnet; aka Cosmas Mwaifwani; hii safi sana; nilihisi baada ya kufukuzwa kazi MSD kwa wizi utaacha kuandika mambo ya MSD. Una miaka 61 leo bado tu unataka kazi MSD?
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.