Recent content by mpapalika

  1. M

    JamiiForums Tanzania TTCL lipeni wafanyakazi wenu, wanaadhirika mitaani

    Asante kwa maoni yako, nayaheshimu pia
  2. M

    JamiiForums Tanzania TTCL lipeni wafanyakazi wenu, wanaadhirika mitaani

    Hakuna uwongo hata kidogo. Kuwa na uchungu na maisha ya watu Unajua analipwa kiasi gani na kodi yetu ya pango ni kiasi gani? Unajua ana akiba kiasi gani au ameahidiwa kusaidiwa kiasi gani akiongeza na mshahara wake atafanikisha kiasi gani? Kuwa na huruma Ili nipate nini? Sina hata line yao...
  3. M

    JamiiForums Tanzania TTCL lipeni wafanyakazi wenu, wanaadhirika mitaani

    Unasema uongo kwa manufaa ya nani?
  4. M

    JamiiForums Tanzania TTCL lipeni wafanyakazi wenu, wanaadhirika mitaani

    Kumbuka mimi sio mfanyakazi wa hiyo kampuni mimi nimempangisha mfanyakazi wao, na nimenukuu maneno waliyokuwa wakiongea mpangaji wangu na mmoja wa aliokuwa akiongea nae huku laud speaker ikiwa on
  5. M

    JamiiForums Tanzania TTCL lipeni wafanyakazi wenu, wanaadhirika mitaani

    Nimesoma Comments zote, sijaona hata Comment moja ya mtu anayeonyesha ni mfanyakazi wa TTCL au Mke au Mume wa mfanyakazi wa TTCL anayeweza kuthibitisha kuwa WAMELIPWA. Lakini mimi ninachokisemea ni huruma tu ya watu hawa ambao wanaaibika mitaani wakati tunaona kampuni inatoa MABILIONI...
  6. M

    JamiiForums Tanzania TTCL lipeni wafanyakazi wenu, wanaadhirika mitaani

    kWANI HUYO KIONGOZI NI DINI GANI?
  7. M

    JamiiForums Tanzania TTCL lipeni wafanyakazi wenu, wanaadhirika mitaani

    Basi ndivyo ilivyokuwa ukipenda amini usipoamini sikulazimishi.
  8. M

    JamiiForums Tanzania TTCL lipeni wafanyakazi wenu, wanaadhirika mitaani

    Aisee! Kwaiyo huo mshahara wameshalipwa? Maana lingekuwa ni jambo lake tu ningemkomalia lakini kawapigia wenzie na wote wanalia vilio vinavyofanana...kuweni na huruma jamani
  9. M

    JamiiForums Tanzania TTCL lipeni wafanyakazi wenu, wanaadhirika mitaani

    Asante kwa ushauri mkuu. Mzee aliniita tuongozane nae tu. Kosa litakuwa la mzee kuniomba tuongozane kwa mdeni wake
  10. M

    JamiiForums Tanzania TTCL lipeni wafanyakazi wenu, wanaadhirika mitaani

    Mambo ya Udini mimi sikuwa nayajua, ni wenyewe kwa wenyewe walikuwa wanaongea. Siwezi kuthibitisha mimi nimenukuu maongezi yao
  11. M

    JamiiForums Tanzania TTCL lipeni wafanyakazi wenu, wanaadhirika mitaani

    Inashangaza na kusikitisha. Mimi nimemwonea huruma sana
  12. M

    JamiiForums Tanzania TTCL lipeni wafanyakazi wenu, wanaadhirika mitaani

    Huu ni Mshahara au sio Mshahara?
  13. M

    JamiiForums Tanzania TTCL lipeni wafanyakazi wenu, wanaadhirika mitaani

    Sitaki kuamini kama amenidanganya. Ameongea na wenzake mbele yetu tunasikia. Hakujua kama tutafika kiasi kwamba tungesema amejipaqnga na hao watu wake.
  14. M

    JamiiForums Tanzania TTCL lipeni wafanyakazi wenu, wanaadhirika mitaani

    Leta ukweli
Back
Top Bottom