Sidhan kama uko sahihi labda ungesema ni wagumu kufanya kazi kwao coz kama kurudi kwao rikizo huwa wanarudi nyumbani mkuu! Haaaaaaaaa poa lakini ni mtazamo tu
Hata mm wadau! Suala la kumtimua zito sikuliafiki coz hata ccm wanamigogoro ndan ya chama na ukinzani wa mawazo lakini hata siku moja hutasikia wanatatua migogoro yao kwa kufukuza watu uanachama. Lazima watazidi kuyumba yao chadema tu:hadi wajisahihishe
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.