naomba kuuliza kuhusu TCU
kuna mtu mwaka jana alichaguliwa kwenye chuo kimoja lakin kutokana na changamoto mbali mbali alishindwa kwenda kufanya usajili
mwaka alipotaka kuomba tena aliingia kwenye ile akaunti ya kile chuo alichopata mwaka jana then akacancel admission kisha akaomba vyuo...
Ndugu zangu wapendwa wanajamiiforums nina wasalimu.
Mimi nilihitimu kidato cha sita na ufaulu wa Div 2.12 ya D flat(PCB). Napenda sana kusoma MD ila competition inanisumbua cha ajabu hadi kwenye vyuo vya private nako pia competition ipo.
Nimefikiria kusoma C.O naomben ushauri wenu ili...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.