Recent content by mohamed cruser

  1. mohamed cruser

    JamiiForums Tanzania Mauaji Kibiti: Mwanaume mmoja auawa kwa risasi, mkewe ajeruhiwa kwa risasi (naye afariki)

    Hivi tatizo kubwa haswa ni nini hapo kibiti mauaji kila kukicha wanachotaka haswa ni nini
  2. mohamed cruser

    JamiiForums Tanzania Baadhi ya wasanii wa Bongo Movie Waandamana kutoka ofisi ya Mkuu wa Mkoa Dar Makonda

    Khaaaaaaa hizi comedy nyingine sasa hata kama zina ubora utanilazimisha niangalie bongo move ikiwa sitaki huwez kuingilia uhuru wa mtu kwa kupenda kitu ambacho ni chaguo lake
  3. mohamed cruser

    JamiiForums Tanzania Tuchunguze ni sehemu gani zinapata ajali mara kwa mara tuweke speed camera

    Me wasiwasi wangu tuu hivo camera wasije wakalala nazo mbele maana wabongo hawa mmmh tumuachie mungu
  4. mohamed cruser

    JamiiForums Tanzania Walimu wenzangu: Hivi ukiwa mwalimu ni lazima uvae manguo yasiyoeleweka, oversize na malonya?

    Kwikwikwiiiiiiiiiiii uwiiiiiiiii hebu niacheni jamani looooh
  5. mohamed cruser

    JamiiForums Tanzania Wanawake kuchanganyika na wanaume Kanisani

    Jamani hao viumbe tumeumbiwa sisi hata mungu alisema kwaiyo waacheni tuu wajipachike
  6. mohamed cruser

    JamiiForums Tanzania Ajali Arusha: Trafiki Saba, wanasurika kifo, gari la Polisi lagongwa

    Aiseeeee hivi kumbe kuna madereva ni vichaaa kiasi hiki
  7. mohamed cruser

    JamiiForums Tanzania Kama Eva asingekula tunda la mti wa kati

    Me binafsi kwa kweli pia nashangaaa how come mungu atuadhibu au tule msoto kwa ajili ya kosa lililofanywa na watu wengine ikiwa mungu alishasema kila mtu atasimama yeye kama yeye hakutakua na biashara ya kusema kama nimeponzwa na flani hii bado ina utata kiasi flani
  8. mohamed cruser

    JamiiForums Tanzania Oman: Mtanzania auawa kwa kusukumwa toka ghorofani. Serikali yetu ipo wapi?

    Home sweet home jaman ingawa zote ni harakati za kutafuta maisha ila kiukweli hivi visa vimekuwa vingi sana kuhusu hawa wenzetu wa ughaubuni kututendea unyama kila kukicha na tuangalie namna nyingine za kutafuta maisha hiii imeshakua changamoto kwetu sasa rest in peace dada yetu
Back
Top Bottom