Recent content by mkieti live

  1. M

    JamiiForums Tanzania PreGE2025 Napinga Mchungaji Msigwa anaposema sasa atafanya kazi ya kuikashifu CHADEMA

    K Wani msigwa mwenyewe anasemaje!
  2. M

    JamiiForums Tanzania Una Miaka 30+ unafata nini night club?

    Ndio wenye pesa
  3. M

    JamiiForums Tanzania Nimepita sehemu nikakuta watu wanaomba Mungu kukemea mvua isinyeshe! Nimewashangaa sana

    Umeshangaa kwakuwa huna Imani ktk Mungu Neno la Mungu ni upuuzi kwa wanaopotea
Back
Top Bottom