Forums
Trending
New Posts
Log in
Register
Style variation
System
Light
Dark
Trending
Search
Search
Search titles only
Note
By:
Latest activity
Register
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
Menu
Log in
Register
Navigation
More options
Style variation
System
Light
Dark
Contact us
Close Menu
JavaScript is disabled. For a better experience, please enable JavaScript in your browser before proceeding.
You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an
alternative browser
.
mikambaone
Recent content by mikambaone
M
JamiiForums Tanzania
Kwanini wasichana warembo wanawadharau sana wanaume walimu wa shule za msingi na secondary?
mkuu kuna watu wameajiriwa na wanalipwa mishahara ni balaa
mikambaone
Post #158
Aug 2, 2015
Forum:
Mahusiano, mapenzi, urafiki
M
JamiiForums Tanzania
Kwanini wasichana warembo wanawadharau sana wanaume walimu wa shule za msingi na secondary?
mwl gan huyo anaelipwa milion 2!?
mikambaone
Post #157
Aug 2, 2015
Forum:
Mahusiano, mapenzi, urafiki
M
JamiiForums Tanzania
Kwanini wasichana warembo wanawadharau sana wanaume walimu wa shule za msingi na secondary?
Acha kudanganya mkuu
mikambaone
Post #153
Aug 2, 2015
Forum:
Mahusiano, mapenzi, urafiki
M
JamiiForums Tanzania
Mrembo wangu hanisaidii kazi akija nyumbani
Huyo hafai hata kidogo
mikambaone
Post #64
Aug 2, 2015
Forum:
Mahusiano, mapenzi, urafiki
M
JamiiForums Tanzania
Mrembo wangu hanisaidii kazi akija nyumbani
Mkuu na ww kizaz cha Mist nini!?
mikambaone
Post #63
Aug 2, 2015
Forum:
Mahusiano, mapenzi, urafiki
M
JamiiForums Tanzania
Alinialika tuishi wote nimsitiri, sasa anadai nichangie kodi ya nyumba
majina ya kifaransa hayo
mikambaone
Post #80
Aug 2, 2015
Forum:
Mahusiano, mapenzi, urafiki
M
JamiiForums Tanzania
Alinialika tuishi wote nimsitiri, sasa anadai nichangie kodi ya nyumba
Ni hasara kwa taifa kua na watu kama huyu jamaa
mikambaone
Post #79
Aug 2, 2015
Forum:
Mahusiano, mapenzi, urafiki
M
JamiiForums Tanzania
Unaikumbuka sababu ya kuachana na mpenzi wako?
mwl gan huyo anaelipwa mshahara kuzid engineer au dokta!?
mikambaone
Post #217
Jul 28, 2015
Forum:
Mahusiano, mapenzi, urafiki
M
JamiiForums Tanzania
Wanawake walio wengi huvutiwa na wanaume warefu
ndio hatuna mvuto ila kwanini hua hamsemi kua sisi tuna akili nyingi kulko warefu?
mikambaone
Post #521
Jun 2, 2015
Forum:
Mahusiano, mapenzi, urafiki
mikambaone
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
Accept
Learn more…
Back
Top
Bottom
Menu
Forums
New posts
Log in
Register