Recent content by Mdaudavid

  1. M

    JamiiForums Tanzania Kwa ubunifu huu....CHADEMA Itaweza kutoa elimu bure katika ngazi zote

    Mia kwa mia kaka!..
  2. M

    JamiiForums Tanzania Kwa ubunifu huu....CHADEMA Itaweza kutoa elimu bure katika ngazi zote

    Mia kwa mia kaka!....
  3. M

    JamiiForums Tanzania Juliana Shonza, Mtela Mwampamba wahamia CCM...

    Akagawe kitumbua chake vizuri kwa wahuni wenzie!...Huku CHANDEMA ni kazi kwa kwenda mbele! Hakuna mapenzi ni M4C kwa kwenda mbele...Changu wa siasa huyo!
  4. M

    JamiiForums Tanzania Watanzania tahadharini kwani tunapotoshwa na M4C

    Kweli Hamna kitu kichwa cha mtoa mada!..NYAMBAVU!
  5. M

    JamiiForums Tanzania Ushauri: Kesho CHADEMA wabebe bendera za taifa

    Huyu Rahia Sweety bndio nani!...Au kaja kuibaka JF!
  6. M

    JamiiForums Tanzania Hizi vurugu za bungeni zina faida gani kwa CHADEMA?

    Hivi wewe ulieleta hii mada una AKILI kweli!..Wewe ni mtanzania kweli na unajua nini kinafanyika bungeni au unaropoka tu!...Ndo nyinyi msiotoa maamuzi ya msingi nyumbani kwenu!....
  7. M

    JamiiForums Tanzania Nitakabidhi nchi kwa CCM: JK

    Kitaeleweka tu!..SUBIRINI...
  8. M

    JamiiForums Tanzania Serikali yatoa waraka kwa vyombo vya habari kutoonyesha namna Bunge linavyoendeshwa kibabe

    Kudadadeki...Ccm hata wafanyeje sasa KITAELEWEKA TU!...Ndio kwanza mwaka umeanza na mambo yameanza kuivaaa!...
  9. M

    JamiiForums Tanzania Mnyika atangaza kumkatia Rufaa Naibu spika kwa kuihujumu hoja yake binafsi Kuhusu Maji Dsm

    Yaani wanatia hasira sana hawa Spika na Naibu wake cjui wanaona wanachokifanya hakitawarudia hapo mbeleni....Wakirudi huku mtaani lazima tuwatandike RISASI...Mpaka sasa tunanunua dumu moja Tshs 600/=..Washenzi sana
Back
Top Bottom