wataalam wetu hawataki kujifunza vitu wanavyoviona vigumu!Masuala ya DNA,cjui APS syndrome, Genetics and alike kwny mahospitali yetu hawayataki kuyasikia kabisa!wanayaita magonjwa magumu!
Sent using Jamii Forums mobile app
Ni sawa!ila nilitegemea mwandishi aseme Mtaaluma na sio Afisa utmishi!kwn hyo anaewapigia simu walimu ni mtaaluma na sio Afisa utumishi!Ila what ever the case ila najaribu tu kuonesha kuwa kabla hujampa mtu allegations kubwa hvo unatakiwa ujiridhishe ili usimuonee mtu
Hiyo hadithi mbona unamhusisha Afisa Utumishi wakati huna ushahidi wte!kwani kwny msg inaonyesha imetumwa na Mtaaluma Masoud na kwny clip sauti inayosikika inamtaja tu Afisa Utumishi!Tutaaminije km ww ndio masud uliendika hyo msg na kurekod hiyo clip!#MHANGA WA CHETI FEKI#STD VII#AFISA UTUMISHI...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.