Mwambie atuachie mwezi tu!! Kama akihimili kishindo yeye mwanaume!! Acha ujinga naujue chadema imekamilika sio ecti kamtaji kenu[emoji1] [emoji107] [emoji107] [emoji107] [emoji107] [emoji107] [emoji107]
Sent using Jamii Forums mobile app
Unasumbuka:kwani hutambui ni haki yangu kutoa maoni! Acha tabia za kiccm!! Tena huo ujinga unitolee mie huwezi kuntisha mimi nilaia mwema acha wewe unaejificha kwenye kivuli cha kujiita mwana ccm!!
Sent using Jamii Forums mobile app
Wakumbuke si bule watu hao kufanya ivyo? Waangalie pia upande wapi wa selikali ijitasimini waache kunyanya watu ili kuwepo na usalama wakutosha yangu ni hayo kamanda silo!!
Sent using Jamii Forums mobile app
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.