Recent content by Matanga

  1. Matanga

    Tetesi: Mtumishi wa NSSF alilipwa milioni 26 za uhamisho akitokea HQ Posta kwenda ofisi za NSSF Kinondoni Dar

    [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
  2. Matanga

    Sababu za kiroho kwanini lazima ufunge Ramadhani hata kama sio muislamu

    Bikira Maria ninani kwenye maandiko?? Ana umuhimu gani kwetu as christians hakutufia msalabani,hatusaidii kutuondolea dhambi,mwisho Maria she is no longer a virgin maana alizaa watoto na yusuph Sasa sijui mwanamke anaekutana kimwili na mumewe then akazaa watoto mnapata wapi ujasiri wa kumuita bikira
  3. Matanga

    Kurtadi (Kutoka Katika Dini): Uislamu hauruhusu kuua mtu isipokuwa kwa mambo matatu...

    Yaani huwa nawashangaa sana hawa jamaa kuua kwao ni jambo dogo sana ndy maana wanasema binadamu hukatwa kichwa Kwa kuanzia chuma ya shingo sababu haliwi jamaa wakatili sana aisee
  4. Matanga

    Waziri Mkuu: Mabasi mabovu ya mwendokasi ni bora Serikali iyauze kuliko kuyaacha yakiozea pale yard

    Kwahiyo Rais Suluhu kaona majaliwa anafaa??
  5. Matanga

    Eliza na Ex-Boyfriend wake

    Ex[emoji1522] Hellow, mambo..!!? Girl[emoji3177]: poa tu nani..? Ex[emoji1522]: aah!! ulifuta hadi namba yangu au sababu umeolewa...? Girl[emoji3177]: hayo hayakuhusu sema we nani...? Ex[emoji1522]: mi Mcharo Girl[emoji3177]: OMG!! mzima wewe? za siku? Ex[emoji1522]: nzuri tu nimekumiss...
  6. Matanga

    USHAURI: Rais Samia Suluhu amteue Joseph Magufuli kuwa Mbunge na Waziri

    Mm dume la mbegu kubinjjua ni fahari yangu japokuwa umri unaelekea jioni lkn k tamu sana aisee
  7. Matanga

    USHAURI: Rais Samia Suluhu amteue Joseph Magufuli kuwa Mbunge na Waziri

    [emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]
  8. Matanga

    USHAURI: Rais Samia Suluhu amteue Joseph Magufuli kuwa Mbunge na Waziri

    Umetembea na key mpaka raha[emoji23]
  9. Matanga

    USHAURI: Rais Samia Suluhu amteue Joseph Magufuli kuwa Mbunge na Waziri

    Sio upuudhi mkuu bali upuuzi
  10. Matanga

    USHAURI: Rais Samia Suluhu amteue Joseph Magufuli kuwa Mbunge na Waziri

    [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]kabisa aisee
  11. Matanga

    USHAURI: Rais Samia Suluhu amteue Joseph Magufuli kuwa Mbunge na Waziri

    Mm nimeishia pale aliposemà magufuli ni kipenzi cha Africa na dunia nzima
Top Bottom