Recent content by Masulupwete

  1. Masulupwete

    Vifahamu vyakula vya kuepuka kuvila ikiwa una kisukari

    Looh hayo maji yasiyo na kemikali unayapata wapi maana hata haya maji ya Dawasa wanaweka hizo kemikali za mzungu.
  2. Masulupwete

    Inashauriwa kutumia 'supplements' kupunguza kasi ya kuzeeka haraka

    Hapa pameshachafuka afya na biashara vimekutana hatuwezi kujua ukweli uko wapi. Mie nachojua ukitaka usiuchoshe mwili wewe kula kiasili na uushughulishe mwili. mfano mzuri si tunaona watu wanavoishi miaka mingi kule moshi wajameni eeh
  3. Masulupwete

    Uke kutoa maji mengi wakati wa kujamiiana, Je, ni tatizo?

    kuna mmoja nilimpata wa bkb akadai ana hayo maji ya kutoka mengimeng ila hayatoki adi aamue mwenyew ndo anayaruhusu. nikampiga biti sitaki kuyaona na mambo yakaenda ivo.
  4. Masulupwete

    Hivi ni kweli Mtu anaweza kuwa anaishi na Maambukizi (HIV+) halafu hajijui?

    Jilinde kiongozi saivi kuna watu wana hasira wanataka kuwaingiza wenzao kwa nguvu kwenye mzunguko wa kumeza njugu na huwezi kushtaki popote. chukua tahadhari kabla ya hatari.
  5. Masulupwete

    Wakati wa kufanya mapenzi ni kero gani huwa unakutana nayo?

    Kwa kweli kero kubwa ni ku.ma kutoa harufu mbaya kama ya ng'onda. Inakata sana stim. Halaf sijui wahusika hawaisikii hiyo harufu au? na usiombe uingize dyudyu kwenye k hlf uitoe bwana bwana,,,,hiyo harufu mbaya hata haielezeki. hlf unakuta mdada mwenyew mrembo wa haja tu
  6. Masulupwete

    Ongezeko la wanawake kutoa harufu sehemu za siri

    hio kitu chanzo ni wanaume wanaotumia mate wkt wa kut.omba. ukipaka mate kwene ku.ma itanuka tu. mate ndo yanaleta hizo harufu mbaya. km una mtu wako usieke mate ww pima oil kwanza had mbususu ilainike yenyewe ndo mfanye yenu.
  7. Masulupwete

    Naomba kujua kuhusu safari ya Dar kwenda Dodoma kwa pikipiki

    barabara ni nzuri haina wanyama wakali zaidi ni ya usumbufu wa matrafiki. ila ningekuwa mm ningepakia kwene maloli ya mizigo
  8. Masulupwete

    Niko njiani naelekea Moro, mliopo Morogoro au Dar naombeni mchongo

    Kila lqheri mkuu Usikate tamaa kutafuta Sore, hivyo vigogo ndo vile vya kusimamishia malori kwene mteremko au?
  9. Masulupwete

    Mauzo ya Kondomu yamepungua sana

    kuna maeneo watu hawatumii hizo makitu kabisa,,,,,,usikariri
  10. Masulupwete

    #COVID19 Global Fund yatoa Dola za Marekani Milioni 112 kusaidia Tanzania kupambana na UVIKO-19

    Afazali ya huyu. Anakopa na anawaeleza wananchi ukweli kuwa amekopa. Mitano tena.
  11. Masulupwete

    ONYO: Usiingie kwenye mahusiano na mtu aliye 'single'

    Mkuu bila shaka unamaanisha wale masingali waliochakaa videvu. Kama ni hao naunga mkono hoja
  12. Masulupwete

    Mufti Mkuu ametangaza kuwa Sikuu ya Eid El-adh'haa itaadhimishwa Julai 21, 2021

    wakuu, mnitoe tongotongo nimezoea kuskia idd el hajj na idd el fitri. Hii idd el adhaa ni idd mpya au?
  13. Masulupwete

    Dar Free Market (DFM): Mmoja aliyedaiwa kuwa Jambazi auawa na Polisi kwa risasi

    Hii nakataa. enzi zile hakukuwa na uhuru wa habari. serekali ndo ilikua inaamuwa taarifa gani iende hewani na taarifa ipi isiende hewani. ila sio kweli eti uhalifu uliisha. hom tulishaibiwa kipindi hicho. jamaa waliruka ukuta. tatizo watz wanasaau mapema sana tumeshasaau maxence wa jeiefu...
  14. Masulupwete

    Dar: Amchoma mpenzi wake na Petroli kisa wivu wa mapenzi

    Wanaume tunadanganywa sana na rangi za kuvutia za wachaga. wengi wana rangi fulani choklate amazing acha waendelee kutunyoosha.
  15. Masulupwete

    Funzo alilotuachia Grace Mushi wa Makabe

    Mkuu hawa watu wako kimipango zaidi. Wanajua jamii yao haikubaliki ndomaana unapewa hizo unazoziita "zawadi" hapo anakuset ukae kwenye lensi mbinuko. Hizo "zawadi" mwenzako anajua atazitudishaje hapo baadae (hakuna cha bure dunia hii). Mi kuna rafikiangu yy ni mchaga pyua lakin aliwahi...
Top Bottom