Forums
Trending
New Posts
Log in
Register
Style variation
System
Light
Dark
Trending
Search
Search
Search titles only
Note
By:
Latest activity
Register
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
Menu
Log in
Register
Navigation
More options
Style variation
System
Light
Dark
Contact us
Close Menu
JavaScript is disabled. For a better experience, please enable JavaScript in your browser before proceeding.
You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an
alternative browser
.
masubopius
Recent content by masubopius
M
JamiiForums Tanzania
Nape out, Mwigulu out, January out, Kinana out yaani Class of 2015 wamepoteana
what next?, hahahhahahaha
masubopius
Post #45
Jul 25, 2019
Forum:
Jukwaa la Siasa
M
JamiiForums Tanzania
Hivi kwanini wahitimu wa Udom wanapata ajira sana
ww kweli zombi
masubopius
Post #105
Oct 11, 2016
Forum:
Jukwaa la Elimu (Education Forum)
M
JamiiForums Tanzania
Hivi kwanini wahitimu wa Udom wanapata ajira sana
uko sahh
masubopius
Post #104
Oct 11, 2016
Forum:
Jukwaa la Elimu (Education Forum)
M
JamiiForums Tanzania
Hivi kwanini wahitimu wa Udom wanapata ajira sana
kijana bado hujaifah udom vzr
masubopius
Post #103
Oct 11, 2016
Forum:
Jukwaa la Elimu (Education Forum)
M
JamiiForums Tanzania
Hivi ni kwanini UDOM inadharaulika kiasi hiki?
c dhan kama ni xahh, watu wengi wana ulemavu wa akili,ndo maana wanaongea vitu visivyo stahl
masubopius
Post #204
Oct 10, 2016
Forum:
Jukwaa la Elimu (Education Forum)
M
JamiiForums Tanzania
Hivi kwanini wahitimu wa Udom wanapata ajira sana
kweli ww ni kilaza mbona hujielewi hv
masubopius
Post #79
Oct 10, 2016
Forum:
Jukwaa la Elimu (Education Forum)
M
JamiiForums Tanzania
Hivi kwanini wahitimu wa Udom wanapata ajira sana
itabaki historia
masubopius
Post #78
Oct 10, 2016
Forum:
Jukwaa la Elimu (Education Forum)
M
JamiiForums Tanzania
Hivi kwanini wahitimu wa Udom wanapata ajira sana
acha hzo huo ni upofu wa akili
masubopius
Post #77
Oct 10, 2016
Forum:
Jukwaa la Elimu (Education Forum)
M
JamiiForums Tanzania
Hivi kwanini wahitimu wa Udom wanapata ajira sana
acha upuuzi kijana,mbona unatema pumba?
masubopius
Post #76
Oct 10, 2016
Forum:
Jukwaa la Elimu (Education Forum)
M
JamiiForums Tanzania
Hivi kwanini wahitimu wa Udom wanapata ajira sana
naona hyo kijana hajielewi, anajua maana ya mbumbumbu au amekariri maisha ,kijana dunia imebadilika
masubopius
Post #56
Oct 10, 2016
Forum:
Jukwaa la Elimu (Education Forum)
M
JamiiForums Tanzania
Hivi kwanini wahitimu wa Udom wanapata ajira sana
masubopius
Post #55
Oct 10, 2016
Forum:
Jukwaa la Elimu (Education Forum)
masubopius
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
Accept
Learn more…
Back
Top
Bottom
Menu
Forums
New posts
Log in
Register