Manara naomba uchukue hatua stahiki, this is too much kwa Muro yaani jana nilivyokuwa nasikiliza sikuamini masikio yangu daah ni aibu kwa kweri mpira unakuwa kama taarabu!
Wameshindwa Masaju/Werema principles and genius na wanasheria woote wa CCM bungeni ataweza huyo Tulia hahaha bungeni ni zaidi ya unavyofikiri my friend, kazi mnayo bunge hili!
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.