Recent content by Man selected

  1. M

    JamiiForums Tanzania Tanzania haimthamini mwalimu.

    Inasikitisha sana. Uwalimu sasa si kazi mzuri kutokana na jinsi serikali yetu ilivyo wapuuzia. Kwamacho yangu nimemshuhudia mwalimu wangu wa primary amekuwa ombaomba yeye na watoto wake. Tena nimwalimu ambaye ameshafundisha shule nyingi Dar na pwani. Sijaua ni matokeo baada yakustaf au...
  2. M

    JamiiForums Tanzania Tanzania haimthamini mwalimu.

    Inasikitisha sana. Uwalimu sasa si kazi mzuri kutokana na jinsi serikali yetu ilivyo wapuuzia. Kwamacho yangu nimemshuhudia mwalimu wangu wa primary amekuwa ombaomba yeye na watoto wake. Tena nimwalimu ambaye ameshafundisha shule nyingi Dar na pwani. Sijaua ni matokeo baada yakustaf au...
  3. M

    JamiiForums Tanzania Ugen huu !

    Eti tangu nijihumu leo ndiyo naona h sehemu yakujitambuli
Back
Top Bottom