Recent content by Male Eagle

  1. M

    JamiiForums Tanzania WanaJF tunaopendana tukutane hapa tuoneshane upendo

    Kama kuna kibibi chochote niitie.
  2. M

    JamiiForums Tanzania WALIMU: Kwa wale wanaotaka kubadilishana vituo vya kazi

    Njoo Singida naye aje KIGOMA wilaya yoyote. Fanya fasta mwezi wa 12 kieleweke.
  3. M

    JamiiForums Tanzania Utamfanya nini utakayemkuta anazini na mwenza wako?

    [emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji16] utauwa mtu jamaa
  4. M

    JamiiForums Tanzania Utamfanya nini utakayemkuta anazini na mwenza wako?

    hahahahahahaaa anakimbia kuliwa na mpemba dadeki, so jamaa na mkewe vipi?
  5. M

    JamiiForums Tanzania Utamfanya nini utakayemkuta anazini na mwenza wako?

    Sasa utafanyaje wakulipe?
  6. M

    JamiiForums Tanzania Utamfanya nini utakayemkuta anazini na mwenza wako?

    Jamaa alikuwa na hasira kinyama, akauwa mtu
  7. M

    JamiiForums Tanzania Utamfanya nini utakayemkuta anazini na mwenza wako?

    Ohooo mchizi ataendelea kufaidi jamaa
  8. M

    JamiiForums Tanzania Utamfanya nini utakayemkuta anazini na mwenza wako?

    Hiyo kweli man
  9. M

    JamiiForums Tanzania Utamfanya nini utakayemkuta anazini na mwenza wako?

    Jibu utapata bahati mbaya tu bro, so utawaachia nafasi?
  10. M

    JamiiForums Tanzania Utamfanya nini utakayemkuta anazini na mwenza wako?

    Kweli kabisa kiongozi
  11. M

    JamiiForums Tanzania Utamfanya nini utakayemkuta anazini na mwenza wako?

    Haha bora wewe umesema kweli chezea kuibiwa?
  12. M

    JamiiForums Tanzania Utamfanya nini utakayemkuta anazini na mwenza wako?

    [emoji16] [emoji16] [emoji16] noma sana jamaa
  13. M

    JamiiForums Tanzania Utamfanya nini utakayemkuta anazini na mwenza wako?

    vipi kiongozi?
  14. M

    JamiiForums Tanzania Utamfanya nini utakayemkuta anazini na mwenza wako?

    vipi ungepigwa na butwaa?
Back
Top Bottom