Recent content by Malcom XX

  1. Malcom XX

    UTEUZI: Jaffar Haniu ateuliwa kuwa Mkurugenzi wa Mawasiliano ya Rais (Ikulu); amrithi Gerson Msigwa

    Naona waislamu wanasogezwa ikulu kuna nini kwani??
  2. Malcom XX

    Yuko wapi Humphrey Polepole?

    Nipo hapa wasemaje?
  3. Malcom XX

    Baadhi ya watu wanajiuliza kwanini ''bwana yule'' hapati tena siri za Ikulu?

    Kwa sababu State criminal syndicate imekamilisha mission yake. Kwanini kanisa katoliki halitoi ten takwimu za vifo vya masisita n mapadre wanaokufa kwa korona? Kwann Lutheran hawatoni tena takwkmu za wachungaji kufa kwa korona? The mission is Over, Covid-19 was just only the scapegoat to kill...
  4. Malcom XX

    Kuiondoa CCM madarakani ni rahisi kuliko wakati wowote ule, tuanze kujipanga

    Tukipata tume huru tu inatosha kuwapa maumivu ccm
  5. Malcom XX

    Hayati Rais Magufuli alijua kuwa maisha yake yapo hatarini?

    Nimetafakari kwa umakini sana kauli za Hayati Rais Magufuli kuhusu maisha yake, mara nyingi alisikika akisema kuwa 1. Niombeeni Watanzania. 2. Ni ni Rais wa wanyonge nimesacrifice maisha yangu kwa ajili yenu wanyonge na mtanikumbuka siku moja., Je, alifahamu kuwa kuna watu walikuwa ni hatari...
  6. Malcom XX

    Iko wapi Ripoti Maalum ya CAG iliyoagizwa na Rais Samia Suluhu Hassan siku akiapisha mawaziri?

    It was just execultive propaganda to win popularity. Nonsense
  7. Malcom XX

    Msimamo wangu: Sirudishi biashara zangu Tanzania

    Hujaathiriwa na mfumo huu
  8. Malcom XX

    Msimamo wangu: Sirudishi biashara zangu Tanzania

    Mkuu kuna baadhi ya mambo nayaogopa sana vinginevyo ningeweka documents na claims zote za TRA kuhusu ulipaji wa kodi na hata baadhi ya mawasiliano yangu na TRA kwa emails na simu.
  9. Malcom XX

    Msimamo wangu: Sirudishi biashara zangu Tanzania

    Kilichosaidia ni kwamba kuna milioni 900 nilikuwa nimeweka katika benk kuu ya Ethipia ndiyo hawakuweza kuichukua. Sasa hivi nipo najiiimarisha nchini Ethiopia.
  10. Malcom XX

    Msimamo wangu: Sirudishi biashara zangu Tanzania

    Ndugu zangu mimi ni miongoni mwa watanzania wengi tulioumizwa katika awamu ya tano. Biashara zangu ziliminywa mwanza, arusha, na Dar es salaam. Maofisa wa TRA na TAKUKURU walinyanganya leseni ya biashara yangu na vile vile serikali wakarevoke account yangu kabla ya kuchukua pesa takribani...
  11. Malcom XX

    Hivi kuna ndege imeshatua Chato tangu baada ya mazishi?

    Tulitahadharisha mapema project ya Chato kuwa ni justification of corruption and embezzlement. It was a matter of time, a time has come truth of out. Parliament was muzzled, no one was able even to open his or her lips to question about Chato. We lost lot money in this hooliganic project...
  12. Malcom XX

    Dkt. Kigwangalla: Mashine ya nyungu iliyo Muhimbili ivunjwe, viongozi wavae barakoa

    Upuuzi mbona hukulisema hilo kipindi cha bwana yule
Top Bottom