Recent content by magirari

  1. magirari

    JamiiForums Tanzania Waziri Kairuki: Wapo waliokuwa wanalipwa mshahara mil 40, posho mil 30 kwa mwezi

    angewataja ndio tungeamini ni kweli au ataje shirika husik lakn kusema tu wapo tutaamin vp anachosema sio siasa
  2. magirari

    JamiiForums Tanzania Hussein Bashe ameongozwa na chuki dhidi ya rais Magufuli na Serikali yake

    kama Uchumi ukipanda maisha ndo haya bora ushuke
  3. magirari

    JamiiForums Tanzania RC Makonda: Marufuku viongozi wa Dini kupanga foleni ofisi za Wakuu wa Wilaya

    kauli zingine duh zinahtaj umakin viongoz wa dini wanaozungumziwa ni wapi kanisani kila mtu ni kiongoz, uongoz unaanzia kwenye jumuiya pia wasipange mstari kwa mambo yapi au Je hata mambo binafsi mi nadhan tuendelee na utaratibu wa kawaida tuliouzoea " wa kwanza kuingia wa kwanza kutoka"
  4. magirari

    JamiiForums Tanzania RC Makonda: Polisi mkiwakamata wahalifu wapigeni bila huruma, watakaohoji waje kwangu

    Taifa linangamia kwa kukosa Maarifa
  5. magirari

    JamiiForums Tanzania Nina wasiwasi juu ya usahihi wa taarifa ya Kamanda Sirro kuhusu majambazi wa Mbande

    maswali yako ni ya msingi nilitaman hata ayaone ili aweze kujibu
  6. magirari

    JamiiForums Tanzania Adhabu ya kunyonga hadi kufa imepitwa na wakati?

    hukumu ya kifo iwepo ili ku deter raia ila inapotolewa lazima tuangalie mazingira huwez kuua familia nzima tukakuacha
Back
Top Bottom