Recent content by madhubala

  1. M

    JamiiForums Tanzania Niruhusu nikusaidie kutatua changamoto yako kiafya

    mambo doct
  2. M

    JamiiForums Tanzania Ni sahihi kumtuma mtoto akuletee bia kutoka kwenye jokofu?

    siyo sahihi kabisa , coz ataona ni vitu vya kawaida. na utaanza kuvitumia bila woga
  3. M

    JamiiForums Tanzania Natafuta mwanaume H.I.V Positive mrejesho

    pole . na ipo siku mungu atakupa haja ya moyo wako
  4. M

    JamiiForums Tanzania Baba yangu yupo Hospitali ya Taifa Muhimbili kwa majuma matatu sasa, akisumbuliwa na ugonjwa wa saratani ya koo

    hamna anayejua utakufaje. cha msingi ni kutomvunja moyo
  5. M

    JamiiForums Tanzania Baba yangu yupo Hospitali ya Taifa Muhimbili kwa majuma matatu sasa, akisumbuliwa na ugonjwa wa saratani ya koo

    pole ndugu. mwombee hakuna linashindikana kwa mungu
Back
Top Bottom