Bwana Unju mguu wake mmoja upo Kongo na mwingne upo Bongo.Daaaahh,huyu kaburi lake si mchezo ila tunaambiwa pamoja na ukubwa na urefu alokuwa nao,jamaa kaburi yake ipo ipo hapa hapa Bongo.
Mwamba anasema roho ikichoka kuzurula inarudi ktk nyumba yake(moyo) na hapo ndo unaamka kutoka usingizini---SASA JE NIKIAMSHWA NA KELELE ZA ALARM AU NIKIAMSHWA NA MTU INAKUWAJE?
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.