Recent content by Lumiter

  1. L

    JamiiForums Tanzania Manyara: Mwalimu ampachika mimba mwanafunzi wa darasa la saba

    Miaka 30 hyooooooo....
  2. L

    JamiiForums Tanzania Daah kweli rafiki usimuamini kamchukua demu nlokua namtaka

    Ujanja kupata kma vp komaa nae tu,atakaeanza kumega ndo mjanja
  3. L

    JamiiForums Tanzania Mpenzi wangu kakosa raha kwa kufiwa na EX wake

    We shukuru Mungu tu jamaa ametangulia maana alikua anamtafuna bado na ndo maana kaumia sana
  4. L

    JamiiForums Tanzania Lissu amjibu Ndugai. Asema anatekeleza agizo la Magufuli amfukuze ubunge ili amshughulikie uraiani, asisitiza anarudi Sept 07

    Mapambano bado yako pale pale... Hakuna kufeli
  5. L

    JamiiForums Tanzania Wale wabunge wa Chadema waliopigana nchini Misri wamechukuliwa hatua gani?

    Kwani kuna habar gani...
Back
Top Bottom