Zitto kishapoteza mwelekeo anajiingiza matatizoni always! Mara anagombana na CDM kufika tu ACT anaongea ovyo ovyo tu! Kajiingiza kwenye bifu na Dr. Mengi kajimaliza!!!
Kila mmoja kwa imani yake tuombe Mungu atuepushe na hili janga la ajali maana sass inaogofya sana Mungu azilaze roho za marehemu wote mahala pema peponi Amen!
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.