Recent content by LICHADI

  1. LICHADI

    Tokea nisalitiwe na mimi kumpitia mke wa mtu, siwezi amini tena wanawake!

    KISA CHA KWANZA Niliwahi kuwa na mahusiano na mwanamke na niliendekeza kumpenda kupindukia na hilo ndiyo lilikuwa kosa langu kubwa. Mwanamke alikuwa anapata pesa na vitu vingi vya garama tu na kitandani alikuwa anapata anachostahili, ila alikuja kunisaliti na mtu ambaye hampi hata mia. Hichi...
  2. LICHADI

    Airtel mnaiba bando au ni nini?

    Airtel sio bando linapukutika kama feni
  3. LICHADI

    Huyu mwanamke sio mbahili na anayajua

    genius kabisa wewe
  4. LICHADI

    Kama Otile na Marioo sio Matajiri hadi sasa basi Diamond Platumz ni Genius

    Ukija kwenye Tasnia ya mziki wa Afrika Mashariki basi kati ya vijana ambao wanaimba ule mziki ambao ni wa viwango vya juu na hawatumii nguvu basi Marioo na Otile Brown wa Kenya hiyo sifa wanastahili majamaa wanaimba mziki mzuri sana ambao kwa kazi zao hii leo walitakiwa wawe matajiri wakubwa...
  5. LICHADI

    Hawa ndio Wanawake -Toleo la 01

    no 30 nipo na wewe
  6. LICHADI

    Tetesi: Pierre Liquid amelazwa Muhimbili yuko hoi kitandani

    pombe kupitiliza ni hatari
Top Bottom